รวมพลสนทนาการสอบผู้บริหาร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องแล้วครับ

2 posters

Go down

มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องแล้วครับ Empty มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  yanang007 Tue Dec 14, 2010 5:09 am

มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องครับ

เพื่อลูกหลาน...และเยาวชนผู้จะเติบใหญ่เป็นกำลังสำคัญของชาติในอนาคตครับ

yanang007

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องแล้วครับ Empty Re: มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Dec 14, 2010 5:54 am

yanang007 พิมพ์ว่า:มาเยี่ยมและให้กำลังใจพี่น้องครับ

เพื่อลูกหลาน...และเยาวชนผู้จะเติบใหญ่เป็นกำลังสำคัญของชาติในอนาคตครับ
Laughing Laughing อ่านจากข้อความการโพสต์ของท่าน คิดว่าท่านคงเป็นผู้บริหารที่จะเติบโตไปในวันข้างหน้าแน่ๆ ขอบคุณที่แวะมาเยือน

Admin
Admin

https://toptentutor.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน